• kai_banner_01

Tambayoyin da ake yawan yi

Tambayoyin da ake yawan yi akai-akai

TAMBAYOYIN DA AKA YAWAN YI

1. Shin kai kamfani ne na masana'anta ko na kasuwanci?

Mu masana'anta ce kuma mun samar da kayan haɗin mota tun daga shekarar 2012.

2. Kayayyaki nawa za ku iya bayarwa?

Jerin kayayyakinmu sun haɗa da allon gudu, rack na rufin, mai tsaron gaba da baya, da sauransu. Za mu iya samar da kayan haɗi na mota don nau'ikan motoci daban-daban kamar BMW, PORSCHE, AUDI, TOYOTA, HONDA, HYUNDAI, KIA, da sauransu.

3. Ina masana'antar ku take? Ta yaya zan iya ziyartar wurin?

Masana'antarmu tana cikin Danyang, Lardin Jiangsu, China, kusa da Shanghai da Nanjing. Kuna iya tashi zuwa filin jirgin saman Shanghai ko Nanjing kai tsaye kuma za mu ɗauke ku a can. Muna maraba da ziyartar mu duk lokacin da kuke samuwa!

4. Wace tashar jiragen ruwa za a yi amfani da ita a matsayin tashar jiragen ruwa ta loda kaya?

Ana ba da shawarar tashar jiragen ruwa ta Shanghai, wacce ita ce tashar jiragen ruwa mafi dacewa kuma mafi kusa da mu, a matsayin tashar jiragen ruwa mai ɗaukar kaya.

5. Zan iya sanin halin da oda ta ke ciki?

Eh. Za mu aiko muku da bayanai da hotuna a matakai daban-daban na samarwa na odar ku. Za ku sami sabbin bayanai kan lokaci.

6. Akwai samfura?

Eh. Ana iya samar da ƙananan adadin samfura, kyauta ne, amma abokan ciniki ne za su ɗauki nauyin kuɗin jigilar kaya daga ƙasashen waje.

7. Menene kayan da ake amfani da su wajen samar da kayayyakinku?

Filastik mai inganci na ABS, filastik PP, bakin ƙarfe 304 da ƙarfe na aluminum.

8. Menene lokacin biyan kuɗi?

Gabaɗaya, 30% T/T da ma'auni kafin jigilar kaya.

9. Menene lokacin isarwa?

Ya danganta da adadin odar. Gabaɗaya, cikin kwana 15, bayan an karɓi kuɗin.

10. Wace hanyar jigilar kaya za a iya zaɓa?

Ta hanyar teku ko ta hanyar gaggawa: DHL FEDEX EMS UPS.

KUNA SO KU YI AIKI DA MU?


WhatsApp