• kai_banner_01

Ƙwararrun Masu Kera Matakan SUV na Side Steps a China.

Kamfanin Zhenjiang Jazz Off-Road Automobile Parts Co., Ltd kamfani ne da ya ƙware a fannin bincike da ci gaba, ƙira, samarwa da sayar da feda na gefen motoci, rumfunan kaya da sandunan gaba da na baya.

Tun lokacin da aka kafa kamfanin, koyaushe yana mai da hankali kan haɓakawa da ƙira sabbin kayayyaki da haɓaka ingancin ma'aikata, ƙarfin ƙira da haɓaka, samar da kayayyaki masu yawa, ingantaccen tsarin gudanarwa mai inganci, ingantaccen tsarin tallan kayayyaki, sabis mai ɗumi da tunani bayan tallace-tallace, wanda ya inganta suna da rabon kayayyakin kamfanin a kasuwa kowace shekara. Tsarin mayar da martani kan sarrafa karkace shine tushen ci gaban Kamfanin JS. Al'adar kamfanoni masu abokantaka tana wadatar da ma'anar ƙungiyar, wacce ke wakiltar ƙarfin ci gaban dabarun Kamfanin JS. JS koyaushe tana ɗaukar "aminci, mai tushen kirkire-kirkire" a matsayin falsafar kamfani, daga samar da ingantaccen sabis na abokin ciniki a matsayin cibiyar aiki, zuwa biyan buƙatun sabis na abokin ciniki a matsayin ma'aunin aiki, da kuma "ƙirƙirar wadata, ƙirƙira ƙima ga abokan ciniki, ƙirƙirar ci gaba ga kamfanoni da ƙirƙirar damar ma'aikata", Bi diddigin samfuran ƙasa da kuma yi wa ƙasar hidima ta hanyar masana'antu.

hoton kamfani

Idan kuna sha'awar kowace daga cikin samfuranmu ko kuna da wata damuwa game da odar, da fatan za ku iya tuntuɓar mu. Muna da mafi kyawun mafita, ƙwararrun ƙungiyar tallace-tallace da fasaha. Za mu iya bayar da cikakken tsari daga kafin siyarwa zuwa sabis na bayan siyarwa. Za mu jagoranci abokan ciniki yadda ya kamata game da dabarun aikace-aikacen don ɗaukar samfuranmu da mafita da kuma hanyar zaɓar kayan da suka dace. Tare da ƙarfin fasaha mai ƙarfi, ingantaccen tsari, farashi mai ma'ana da cikakkiyar sabis na abokin ciniki, za mu yi iya ƙoƙarinmu don samar da kayayyaki masu inganci da haɓaka haɗin gwiwa mai ɗorewa tare da abokan cinikinmu.

labarai-2
labarai-1

Zuciya mai gaskiya kamar zinariya ita ce ginshiƙin hidimarmu, kuma abota mai dorewa ita ce burinmu na har abada; zirga-zirga mai aminci da santsi shine burinmu mafi kyau. Kamfanin JS zai yi aiki tare da ku don ƙirƙirar kyakkyawar gobe!

labarai-3

Lokacin Saƙo: Afrilu-28-2022
WhatsApp